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Unapojibu tafadhali taja:                                         

 
Kumb. Na. FA.377/433/01/406                          25 Aprili 2024 

 

Kwa: Watoa Huduma Ndogo za Fedha wa Daraja la Pili,   

 

YAH: KUANZISHWA KWA MAFUNZO YA WELEDI WA KITAALUMA KATIKA  HUDUMA 

NDOGO ZA FEDHA (MICROFINANCE CERTIFICATION PROGRAMME) 

 

  Tafadhali rejea kichwa cha sekula hapo juu.  

 

2. Benki Kuu ya Tanzania imeanzisha mafunzo ya weledi wa kitaaluma kwa Watoa 

Huduma Ndogo za Fedha wa Daraja la Pili (Microfinance Service Providers – Tier II). 

 

3. Lengo la mafunzo haya ni kuwajengea uwezo watoa huduma ndogo za fedha wa 

daraja la pili ili kuongeza elimu, ujuzi, ufanisi na maadili katika utoaji wa huduma. Mafunzo 

haya yatawawezesha watoa huduma ndogo za fedha daraja la pili  kuzingatia sheria, kanuni 

na miongozo mbalimbali inayotolewa na Benki Kuu katika kusimamia biashara hizo. 

 

4. Mafunzo haya ni endelevu na kwa awamu ya kwanza yanatarajiwa kufanyika kuanzia  

tarehe 10 hadi 21 Juni 2024 katika ukumbi wa Benki Kuu uliopo Ofisi Kuu Ndogo za Dar es 

Salaam. 

 

5.  Walengwa wa mafunzo haya ni wadau katika utoaji wa Huduma Ndogo za Fedha 

Daraja la Pili, yaani Wamiliki, Wakurugenzi wa Bodi, Menejimenti, Maafisa Mikopo, Wakaguzi 
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na Wahasibu . Pia Benki Kuu inawakaribisha Maafisa Tehama, Washauri Elekezi na watu 

wote watakaopenda kujifunza mafunzo haya. Gharama ya mafunzo kwa kila mshiriki ni TZS. 

500,000/= na ilipwe kupitia akaunti namba:  

 

Jina la Benki:  Benki Kuu ya Tanzania 

Akaunti Namba:  9924191003 

Jina la Akaunti:  Bank Draft Issued 

 SWIFT CODE:  TANZTZTXXXX  

 

6.  Tuma maombi kwa kujaza fomu inayopatikana katika tovuti ya Chuo cha Benki Kuu ya 

Tanzania https://academy.bot.go.tz au tutumie maombi yako kupitia barua pepe 

academy@bot.go.tz. Kwa taarifa zaidi wasiliana na Daniel Mkude kupitia Simu Na. 0769 085 

002 au kwa barua pepe  dmcostantino@bot.go.tz. 

 

7.  Kwa vile mafunzo haya ni endelevu, watoa Huduma Ndogo za Fedha ambao tayari 

wana leseni ya Benki Kuu wanapewa kipindi cha mpito (moratorium period) cha miaka mitatu 

(3) kuhakikisha kuwa mmojawapo wa wadau waliotajwa katika kipengele namba 5 hapo juu 

wanapata mafunzo haya bila kukosa. 

 

 8.  Kielelezo kuhusu mafunzo haya kimeambatanishwa kwa rejea zaidi. 

  

Wasalaam, 

BENKI KUU YA TANZANIA 
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